Diễn đàn Học tốt - HTFM
Chào mừng bạn đến với hoctot.forumvi.com - DIỄN ĐÀN HỌC TỐT
DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học  cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.
Rất mong các bạn tham gia và ủng hộ diễn đàn ngày càng sôi nổi hơn!
Bạn có thể  ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN  để tham gia học tập với chúng tôi nhé!
Xin cảm ơn!
Diễn đàn Học tốt - HTFM
Chào mừng bạn đến với hoctot.forumvi.com - DIỄN ĐÀN HỌC TỐT
DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học  cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.
Rất mong các bạn tham gia và ủng hộ diễn đàn ngày càng sôi nổi hơn!
Bạn có thể  ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN  để tham gia học tập với chúng tôi nhé!
Xin cảm ơn!
Diễn đàn Học tốt - HTFM

DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

gdvnngoc5tram6

gdvnngoc5tram6
Thành viên năng động
Thành viên năng động
Món phở gà có cách thực hiện khá đơn giản nhưng để làm đúng vị & hoàn hảo lại vô cùng khó.
Một người bán phở gà có 24 năm kinh nghiệm đã nói thế này: “Để nấu nồi phở gà, tất cả người bán chúng tôi đều dùng các loại gia vị như nhau, thế nhưng bí quyết thực sự nằm ở kỹ thuật nấu và cách thức sao cho nước dùng tỏa ra hương vị thơm ngon khi được múc vào bát cho khách”.
Một món phở ngon y/c nước dùng phải trong. Ngoài ra, nước dùng cần phải có vị ngọt từ xương và mùi thơm nhẹ của thảo quả, quế và hoa hồi nữa.
Chỉ cần chú ý sử dụng các NVL một cách cẩn thận & khéo léo là bạn có thể dễ dàng chế biến 1 tô phở thơm ngon đúng vị rồi đó!
Xem thêm: cach nau pho ga
Cách nấu phở gà H%25E1%25BB%258Dc%2Bn%25E1%25BA%25A5u%2Bph%25E1%25BB%259F%2B2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]