Diễn đàn Học tốt - HTFM
Chào mừng bạn đến với hoctot.forumvi.com - DIỄN ĐÀN HỌC TỐT
DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học  cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.
Rất mong các bạn tham gia và ủng hộ diễn đàn ngày càng sôi nổi hơn!
Bạn có thể  ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN  để tham gia học tập với chúng tôi nhé!
Xin cảm ơn!
Diễn đàn Học tốt - HTFM
Chào mừng bạn đến với hoctot.forumvi.com - DIỄN ĐÀN HỌC TỐT
DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học  cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.
Rất mong các bạn tham gia và ủng hộ diễn đàn ngày càng sôi nổi hơn!
Bạn có thể  ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN  để tham gia học tập với chúng tôi nhé!
Xin cảm ơn!
Diễn đàn Học tốt - HTFM

DIỄN ĐÀN HỌC TỐT thành lập với mục đích tạo một môi trường học tập để các bạn học sinh trung học cùng nhau thảo luận, giải bài tập, tiếp thu kiến thức và học hỏi kinh nghiệm.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Modern Cute

Modern Cute
Thành viên mới
Thành viên mới
Viết chương trình giải bài toán sau: :?: 
Một tờ giấy có độ dày 1 mm.Hỏi phải gấp đôi tờ giấy ít nhất bao nhiêu lần để có độ dày lớn hơn 1 m(1000 mm)
Giúp mình với nha,gấp lắm rồi,thứ 3 này mình kiểm tra 45 phút tin. :roll: 

kien2000

Trial Mod
Trial Mod
Modern Cute đã viết:Viết chương trình giải bài toán sau: :?: 
Một tờ giấy có độ dày 1 mm.Hỏi phải gấp đôi tờ giấy ít nhất bao nhiêu lần để có độ dày lớn hơn 1 m(1000 mm)
Giúp mình với nha,gấp lắm rồi,thứ 3 này mình kiểm tra 45 phút tin. :roll: 

Code:
program tinhtoan;
uses crt;
var
    N, i: integer;
begin
clrscr;
    N := 1; i := 0;
    while (i <= 1000) do
    begin
        N := N * 2;
      i := i + 1;
    end;
    write('so lan can phai gap la:  ', i);
readln
end.

Vui vẻ  Vui vẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]